Thông tin chi tiết: Tôi cần bán mảnh đất ở thôn Uông Thượng xã Minh Tân huyện Nam Sách, HD có dt 500m2, đất vuông vức hình chữ nhật, chiều dài mặt đường 25m, rộng 20m , sổ đỏ chính chủ, môi trường sống cực tốt, điện, nước đầy đủ tận cửa, đường ô tô vào tận nơi,vị trí đất cách trung tâm tp Hải Dương 5km
Lin lc với ngời đăng tin
Gửi Tin Nhắn 0977485434Khiếu nại tin này
Tin ăng này đ được kiểm duyệt. Nu gp vấn đề, vui lòng bo cáo với ban quản tr ể đc tr giúp. Cảm ơn!